Test
Ray C awafunda Watanzania matumizi ya mitandao

Mwanamuziki mkongwe nchini, Ray C amedai kwamba asilimia kubwa ya watanzania hawajui namna ya kuitumia mitandao ya kijamii kuwanufaisha na badala yake wamekuwa wakiitumia kwaajili ya kujadili mambo yasiyo na tija kwa muhusika mwenywe na taifa kwa jumla.

Ray C ameeleza hayo wakati akizungumza na moja ya kituo kikubwa cha Redio nchini na kusema kuwa watu wengi wamekuwa wakipoteza muda na fedha kuingia kwenye mitandao hiyo bila ya kufikiri namna ya kurejesha fedha wanazotumia kununua bando.

“Wengi mitandaoni wanapenda upuuzi, ukiweka kitu cha maana hakuna atakaye ‘comment’ lakini fanya kinyume chake hapo ndiyo utawajua walipo. Wenzetu Ulaya mitandao ya kijamii kama kina watu maarufu na waliofanikiwa  wengi wanatumia mitandao hiyo kuuza ‘bidhaa’ na kutangaza kazi zao ili wapate fedha…

“lakini sisi tumekuwa wakutoa fedha ili tuharibu, tena sana sana Tanzania hatujui kutumia mitandao ili itunufaishe na badala yake tunatumia kwenye upuuzi”, alisema Ray C.

Mbali na hilo, Ray C amedai hasumbuki na maneno ambayo amekuwa akizungumziwa kwenye mitandaoo ya kijamii kwa kuwa ana wafahamu watanzania vizuri na anapoposti hakurupuki na kwamba wenye akili timamu wanamuelewa tofauti na wale wanaoshindwa kujielewa.

Ray C amejitokeza kusema hayo kufuatia hivi karibuni kushambuliwa kwenye mitandao ya kijamii kwa madai ya kuwa anatafuta kiki baada ya kuwa mstari wa mbele kukosoa au kuzungumzia jambo ambalo ameliona halifai kwa jamii.

Mwanamuziki Nandi awa balozi

Msanii chipukizi wa kike wa nyimbo za kizazi kipya (bongo fleva), Faustina Mfinanaga maarufu kama “Nandi” ameteuliwa na kampuni ya mawasiliano ya Halotel kuwa balozi wa Halopesa.

Akizungumza katika hafla fupi ya kusaini mkataba Nandi amesema hiyo ni fursa kubwa na ya kipekee kwake kuwa miongoni mwa familia ya kampuni hiyo na kupewa jukumu la kuiwakilisha ipasavyo kwa wateja wake na watanzania kwa ujumla kutokana na huduma bora za mawasiliano inazotoa.

Mkuu wa Kitengo cha Mawasiliano wa Halotel, Mhina Semwenda amesema kampuni imemchagua Nandi kwa sababu ana uwezo wa kuwa na mchango chanya utakaosaidia kukuza mauzo ya bidhaa na huduma, pamoja na kuimarisha jina la kampuni.

“Nandi ni msanii anayekonga nyoyo za mashabiki wake kupitia wimbo wake unaovuma kwa jina la ‘Ninogeshe’ na kumpa umaarufu unamfanya afahamike kwa watu wa rika zote,” alisema Semwenda.

Huduma ya Halopesa inatolewa na zaidi ya mawakala 55,000 wanawahudumia zaidi ya wateja milioni 1.5 walioenea nchi nzima.

 

Rich Mavoko uso kwa uso na Diamond BASATA

Baada ya kuwepo kwa malalamiko ambayo yalikuwa yakitupwa na msanii Rich Mavoko dhidi ya uongozi wa WCB, leo, Alhamisi wawili hao wamekutana ana kwa ana ili kujadili tofauti zao ambazo zimeletwa na kupishana kimaslahi katika ufanyaji wa kazi.

Hivi karibuni msanii Rich Mavoko alitangaza kujitoa katika kundi la WCB linaloongozwa na Diamond Platnumz kwa sababu ambazo alizianisha mwenyewe lakini kubwa zaidi ikiwa ni kunyonywa kwenye upande wa maslahi pamoja na kutokutimiziwa baadhi ya vitu ambavyo aliahidiwa kwenye mkataba wake.

Wiki iliyopita Sallam SK, Meneja wa Diamond alihojiwa katika kipindi cha ‘The Playlist’ kinachorushwa katika redio ya ‘Times FM’ na kusema kuwa Rich Mavoko bado ni msanii wa WCB kama mkataba wake unavyoonesha.

Na akizungumzia kuhusu suala la kunyonywa na kupewa baadhi ya stahiki za msingi kama wasanii wengine, Sallam alisema kuwa vyote hivyo Mavoko anavipata na mkataba wake hauna matatizo yoyote kama alivyokubaliana nao na kuusaini. Kwa hivi sasa wameachia suala la mkataba kufanyiwa uchunguzi na Basata.

“Hata Rich Mavoko alipewa gari, Rich ni mtu ambaye hataki kupost vitu vyake, lakini alikuja akapewa gari, sikumbuki alipewa gari ya aina gani lakini alipewa gari.” Alisema Sallam SK

Kwa upande wake leo hii, mmoja kati ya mameneja wa WCB (Mkubwa Fella) amesema kuwa hakuna tatizo lolote la kutisha kati ya Rich Mavoko na Wasafi, huku Dokii ambaye anasimama kama Meneja wa Mavoko amesema kuwa hakuna chuki kati yao kwa sababu wote ni wasanii na wanategemeana.

Kwa sasa, uamuzi wa BASATA ndio unaosubiriwa ili kufahamu ni kipi kilichoamuliwa baada ya kikao cha majadiliano kumalizika.

Kim Kardashian na Kanye West watarajia kupata mtoto wa nne

Baada ya kujipatia mtoto wao watatu (Chicago West) kwa njia ya kubebwa mimba na mwanamke mwingine kwa lugha ya kitaalamu akijulikana kama ‘Surrogate Mother’ Kim Kardashian pamoja na mumewe, Kanye West wanatarajia kupata mtoto wa nne kwa njia ile ile ya kupandikiza mbegu zao kwa mtu mwingine.

Mwanzoni mwa mwaka huu, baada ya kuzaliwa Chicago, Kim Kardashian alisema kuwa hatotarajia kupata mtoto mwingine lakini kwa sasa vyanzo tofauti vya habari ikiwemo ‘US Weekly’ vinaripoti kuwa wapo kwenye hatua za mwisho za maaandalizi ya kumpata mtoto huyo na inasemekana kuwa atakuwa wa jinsia ya kiume.

Baada ya kujifungua watoto wake wawili (North & Saint) iligundulika kuwa Kim Kardashian anaweza kuwa hatarini kupoteza maisha yake au ya mtoto pindi atakapobeba mimba kwa mara nyingine tena.

Mara ya mwisho alipohojiwa na ELLE, alisema kuwa akibahatika kupata mtoto wa nne, basi ataishia hapo maana hao watakuwa wanatosha sana ili aweze kuwalea vizuri bila kusahau pia uwepo wa mume wake (Kanye West).

Maandalizi usiku wa Tuzo za MTV yazidi kupamba moto

Zimebaki saa kadhaa pekee kuelekea tukio la utoaji wa tuzo za video bora za muziki (MTV) nchini Marekani, tuzo ambazo zitafanyika katika jiji la New York usiku wa kuamkia kesho Jumanne (Saa 9:00 Usiku) kwa saa za Afrika Mashariki.

Baadhi ya mambo yaliyoibuka ambayo yanaleta mvuto kuelekea usiku huo ni pamoja na mpangilio wa viti vya wageni rasmi ambao ni wasanii waliopo kwenye orodha ya vipengele tofauti kuwania tuzo hizo.

Baada ya kumtupia lawama Travis Scott na Kylie Jenner, Rapa Nicki Minaj amepangwa kukaa karibu kabisa na wawili hao. Nicki Minaj alimlaumu Kylie Jenner kwa kutumia akaunti yake ya Instagram kuipigia promo albamu ya mwenza wake (Travis Scott) ambayo inafahamika kwa jina la ‘Astroworld’ na kuifanya kushika namba moja mbele ya albamu yake (Nicki Minaj) iitwayo ‘Queen’ katika chati ya Billboard.

Kwa upande mwingine Rapa wa kike ambaye amejizolea umaarufu hivi karibuni, Cardi B anatazamiwa kufungua pazia la kutoa burudani ya muziki kwenye usiku huo baada ya kutofanya ‘show’ yoyote ile tangu alipojifungua mtoto wake (Kulture).

Cardi B, ndiye msanii anayeongoza kuteuliwa mara nyingi zaidi katika vipengele tofauti kwenye tuzo za mwaka huu. Jina lake limeorodheshwa katika jumla ya vipengele 12. 

Nicki Minaj amlaumu Kylie Jenner na mwanae

Siku ya jana kupitia mtandao wa Twitter, Rapa wa kike, Nick Minaj ameoneshwa kutokufurahishwa kwake na yeye kushika nafasi ya pili kwenye mauzo ya albamu yake mpya hadi sasa.

Nicki anaamini kuwa alitakiwa ashike nafasi ya kwanza ambayo inashikiliwa na Rapa wa kiume, Travis Scott ambaye ni mpenzi wa mlimbwende Kylie Jenner.

Nicki ambaye ameachia albamu yake mpya inayojulikana kwa jina la ‘Queen’ anasema kuwa, albamu ya Travis Scott inayoitwa ‘Astroworld’ iliyotoka wiki mbili zilizopita imekaa nafasi ya kwanza kwenye chati ya Billboard kwa sababu ya mpenzi wake Kylie Jenner pamoja na mwanae (Stormi) kutumika kama njia mojawapo ya kuipigia promo albamu hiyo kwa mashabiki.

Nicki anaamini kuwa yeye ndiye alipaswa ashike nafasi ya kwanza na kumlaumu Kylie Jenner kwa kuitangaza albamu ya mpenzi wake kwenye mitandao ya kijamii jambo ambalo anasema kuwa limeongeza wingi wa mashabiki kuifuatilia zaidi albamu hiyo.

Katika mtandao wake wa Twitter, Nicki Minaj aliandika “Nimetokwa na jasho la damu pamoja na machozi kipindi naiandika albamu hii, lakini Travis Scott yeye, anaye Kylie Jenner ambaye anawaambia mashabiki zake wahudhurie kwenye maonyesho yao ili kumwona yeye pamoja na Stormi (mwanae). Kiukweli inanichekesha.”

‘Barbie Dreams’ wimbo ambao kwa sasa unaonekana kusikilizwa sana, ni miongoni mwa nyimbo zilizomo ndani ya albamu ya Nicki Minaj inayoitwa ‘Queen’. (TMZ).

Mipango ya ndoa kati ya Justin Bieber na Hailey Baldwin bado yaendelea

Baada ya kuvishana pete ya uchumba mapema mwezi Julai mwaka huu, wenza wawili, mwanamuziki Justin Bieber na mlimbwende Hailey Baldwin bado haijawekwa wazi ni lini haswa watafunga ndoa huku kukiwa na fununu za hapa na pale kuhusiana na uhusiano kati yao.

Licha ya kuonekana sehemu tofauti tofauti wakiwa pamoja, wawili hao inasemekana kuwa wako katika mipango kabambe ya kuhakikisha kuwa wanafanikisha kufunga ndoa haraka iwezekanavyo.

Vyanzo vya habari vya karibu yao vinathibitisha kuwa mwanadada Hailey mwenye umri wa miaka 21 anaonekana tayari kuzidiwa na kasi ya maandalizi ya ndoa yao yanavyokwenda.

Chanzo cha habari karibu na Justin kilisema kuwa, Bieber ambaye akiwa na umri wa miezi 13 pekee wazazi wake waliachana, anahitaji kuhakikisha kuwa anafanya kila lililo ndani ya uwezo wake ili kufanikisha ndoa yake na Hailey.

Kwa sasa wawili hao wameonekana wakijivinjari huko Ontario Canada na kila walipopita hawakusita kupiga picha pamoja na mashabiki wao.