WANAVIJIJI INDIA WAWAFUNGISHA NDOA VYURA ILI KUOMBA MVUA

|
Wanavijiji wa baadhi ya vijiji vya India wakifanya sherehe za kuwafungisha ndoa vyura ili kuomba mvua

Wanavijiji waliokata tamaa nchini India wawafungisha ndoa  vyura ikiwa ni jitihada za kuwalilia miungu yao iwaletee mvua.

Hali hiyo imekuja kutokana na ukame ulioikumba nchi hiyo upande wa Kaskazini.

Wanavijiji hao wa Udalgiri na Assam walikuwa wamevaa mavazi ya kupendeza wakati wa harusi hiyo ya  vyura.

Vyura hao nao waliogeshwa, kuvalishwa  mavazi na kupambwa na rangi za asili huku chura wa kike akizawadiwa mkufu wa dhahabu na wanavijiji hao.

Ndoa hiyo iliongozwa na Padri wa Kihindu na karamu kubwa iliandaliwa kwa walioshuhudia ikiwa ni jitihada za kuomba mvua kwa miungu.

Baadaye, vyura hao waliokuwemo ndani ya dimbwi la maji waliachiwa waondoke na kisha wanavijiji hao kuendelea na masuala ya  chakula.

“Tuliwaacha huru vyura waondoke zao, ili waweze kuishi maisha yao na kufikisha ujumbe wa miungu ya mvua."

“Tulihakikiksha vyura hao wanatoka vijiji tofauti, kiasi kwamba miungu ya mvua itasikia ombi letu,” alisema mmoja wa wanavijiji.
Maelfu ya wakulima Kaskazini mwa India hususani eneo la Assam wanakabiliwa na ukame mkubwa kwa takribani juma moja sasa, huku zao la mpunga likiathirwa vibaya.

Maisha
Maoni