Magufuli afuta maagizo ya barua iliyobadili rangi ya Bendera ya Taifa

|
Rais John Magufuli
Rais John Magufuli amefutilia mbali barua yenye kumbukumbu Namba CHA. 56/193/02/16 iliyokuwa na Kichwa cha habari 'MATUMIZI SAHIHI YA BENDERA, NEMBO NA WIMBO WA TAIFA'.
 
Katika taarifa iliyosambazwa kwa vyombo vya habari, Rais Magufuli amesema ameamua kuifuta barua hiyo kwa kuwa limezua taharuki na kuongeza kuwa iwapo kunatakiwa mabadiliko basi suala hilo lifuate taratibu kwa sababu suala hilo ni la kitaifa badala ya uamuzi wa mtu binafsi.
 
"Mimi mwenyewe tangu nasoma shule hadi leo najua bendera ya Taifa ina rangi ya njano na siyo dhahabu, na rangi hiyo ya njano inawakilisha madini yote, siyo dhahabu pekee," ilisema sehemu ya taarifa hiyo ya Rais Magufuli.
 
Rais Magufuli ameagiza Bendera ya Taifa, Nembo na WIMBO WA TAIFA viendelee kutumika kama ilivyokuwa awali na kuwataka watanzania kuendelea kuwa wazalendo, kuipenda nchi yao na kuitangaza popote walipo ilimradi wazingatie sheria na maslahi mapana ya Taifa.
Utawala
Maoni