Simba yatangaza viingilio mechi yake na TP Mazembe

|
Haji Manara, Msemaji wa Simba SC.

Klabu ya Simba imetangaza viingilio katika mchezo wao war obo fainali Ligi ya Mabingwa Afrika dhidi ya TP Mazembe utakaopigwa Jumamosi Aprili 6, kwenye Uwanja wa Taifa Dar es Salaam.

Akitaja viingilio hivyo leo, Msemaji wa Simba Haji Manara amesema kiingilio cha chini kitakuwa ni shilingi 4,000 (Mzunguko) kwa watakaonunu tiketi mapema kuanzia leo Aprili 2, hadi Ijumaa saa 6:00 usiku na Jumamosi itakuwa sh 5,000.

Viingilio vingine ni shilingi 10,000 kwa VIP A, shilingi 20,000 kwa VIP B, na shilingi 100,000 kwa tiketi za Platinum.

Manara amesema kauli mbiu itakayotumika kwenye mchezo huo ni ‘YES WE CAN” na kueleza sababu ya kutumia kaulimbiu hiyo.

“Tunakwenda na Slogan ile ile ya Yes We Can, kwakuwa imelipa na inatuweka salama zaidi huku tukicheza bila presha!! Tutawakabili Mazembe huku tukiujua ubora wao lakini Simba ishazoea kuishangaza Afrika na dunia kwa ujumla na tutafanya hvyo Jumamosi Insha'Allah”, amesema Manara. 

CAF
Maoni