Mtibwa kuilipa Santos kwa awamu tatu

|
Jamal Bayser, Mkurugenzi wa Mtibwa Sugar.

Mkurugenzi wa Mtibwa Sugar Jamal Bayser amesema uongozi wa timu hiyo umefikia makubaliano ya jinsi ya kulipa fidia kwa klabu ya Santos ya Afrika Kusini ili iweze kuruhusiwa na Shirikiso la Soka Barani Afrika (CAF), kushiriki michuano ya Kimataifa

Akizungumza na Azam TV mara baada ya mchezo wa Ngao ya Jamii ambao umemalizika kwa Mtibwa kufungwa mabao 2-1 na Simba, Bayser amesema watailipa fidia hiyo kwa awamu tatu na awamu ya kwanza ni sasa, huku akisisiza kuwa hakuna kikwazo chochote kwa wao kushiriki michuano hiyo.

Mtibwa ndiyo wawakilishi wa Tanzania kwenye michuano ya Kombe la Shirikisho lakini imetakiwa kumaliza deni hilo ili itolewe kifungoni.

Timu hiyo ilifungiwa na CAF baada ya kushindwa kwenda kwenye mchezo wa marudiano wa michuano ya CAF dhidi ya Santos mwaka 2003.

CAF
Maoni